Fiye da ƙasashe 15 na fuskantar barazanar gwagwarmayar ceton rayuwa saboda tsananin yunwa a duniya, ciki har da Najeriya Read more
BBC ta bankaɗo muhimman bayanai kan zargin Amurka na “kisan ƙiyayya wa Kiristoci” a Najeriya Read more
Wasu ƴan siyasar Amurka na kiran a hana Mamdani hawa kujera, a kore shi daga ƙasar – ko hakan na iya yiwuwa? Read more
Ƙasashen da suka amince da Ƙasar Falasdinu da waɗanda ba su amince ba, da abin da hakan ke nufi Read more
Ƴan Sanda a Bangladesh sun fara kame bayan wasu masu iƙirarin aƙida sun yi ta’addanci wa kabari da ƙone gawar shehin Sufaye Read more